![🌟](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te0/1/16/1f31f.png)
โรงพยาบาลพระจอมเกล้าจังหวัดเพชรบุรี ขอขอบพระคุณ นางบุษรา อ่องวงศ์ , นายสิทธา ศีลรัตนา และนางสาวทัศนีย์ ชื่อเสียง เนื่องในโอกาสบริจาคเงิน จำนวน 350,000 บาท (สามแสนห้าหมื่นบาทถ้วน) เพื่อปรับปรุงห้องพิเศษ โดยมีนางนฤมล ศรีสม รองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาลโรงพยาบาลพระจอมเกล้า จังหวัดเพชรบุรี คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ร่วมรับมอบ