นางสาวสินีนาฏ แย้มนิล นางสาวจริยา ใจดี มอบเครื่องวัดอุณหภูมิร่างกายอินฟราเรดแบบไม่สัมผัส และเครื่องวัดออกซิเจนปลายนิ้วให้กับโรงพยาบาลพระจอมเกล้า จังหวัดเพชรบุรี 26 มีนาคม 202426 มีนาคม 2024 โรงพยาบาลพระจอมเกล้า 19 นางสาวสินีนาฏ แย้มนิล นางสาวจริยา ใจดี มอบเครื่องวัดอุณหภูมิร่างกายอินฟราเรดแบบไม่สัมผัส และเครื่องวัดออกซิเจนปลายนิ้วให้กับโรงพยาบาลพระจอมเกล้า จังหวัดเพชรบุรี วันอังคารที่ 26 มีนาคม 2567 เวลา 11.00 น. โรงพยาบาลพระจอมเกล้า จังหวัดเพชรบุรี ขอขอบพระคุณ นางสาวสินีนาฏ แย้มนิล นางสาวจริยา ใจดี เนื่องในโอกาสมอบเครื่องวัดอุณหภูมิร่างกายอินฟราเรดแบบไม่สัมผัส และเครื่องวัดออกซิเจนปลายนิ้วให้กับจุดคัดกรองผู้ป่วยนอก คลินิกอายุรกรรม คลินิกโรคไม่ติดต่อเรื้อรัง หอผู้ป่วยพิเศษพิฆเนศวรสุรสังกาศ ชั้น 6 ขอให้บุญกุศลครั้งนี้ ดลบันดาลให้ท่านและครอบครัวประสบแต่ความสุข ความเจริญ มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บด้วยเทอญ ข่าวโดย…งานประชาสัมพันธ์และสื่อสารองค์กร #ข่าวรับบริจาค #73ปีพระจอมเกล้า #สุขภาวัฒน์ #โรงพยาบาลเพชรบุรี #SMILEPCK